ช่วยรีวิว the ordinary หน่อยค่ะ

คือส่วนตัวเรามีปัญหาสิวอุดตัน สิวหัวดำกับรูขุมขนกว้างมาก ตอนนี้กำลังใช้อยู่ 2 ตัวค่ะ คือ The OrdinaryAHA 30% + BHA 2% Peeling Solution กับ the ordinary niacinamide 10 + zinc 1 แต่ปัญหา 3 อันก็ยังไม่ดีขึ้นเท่าไหร่ มีแต่สิวอักเสบที่ลดลง เลยลังเลว่าควรเปลี่ยนมาซื้อ the ordinary salicylic acid 2% solution แทน The Ordinary AHA 30% + BHA 2% Peeling Solution ดีไหมคะ หรือว่ามีตัวอื่นแนะนำก็ได้ค่ะ แต่ขอแบบราคาไม่แรงมากนะคะขอบคุณค่ะ🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่