ขอสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับการกู้เพื่อไถ่ถอนจำนองโฉนดที่ดินบ้าน

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับการกู้เพื่อไถ่ถอนจำนองโฉนดที่ดินบ้านครับ  คือตอนนี้ผมกู้เงินกับคนรู้จักมา 350,000 เอาบ้านจดจำนองกับบุคคลที่รู้จักกันไว้มีหนังสือสัญญากู้  แล้วผมอยากไปกู้กับแบงค์เพื่อไถ่ถอนจำนองและเราสามารถกู้เพิ่มเติมได้เท่าไหร่ครับ ผมอยากได้เงินมาปิดหนี้นอกระบบแล้วรวมหนี้ไว้ที่เดียวครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่