เติมเงินเข้ากระเป๋าเครดิตGrabแล้วแต่ ทางแอปยังขึ้นเตือนให้เติมอยู่เพื่อชำระค่าอุปกรณ์อยู่ เป็นที่อะไรครับ?

กระทู้คำถาม
คือผมสมัครGrabfood แล้วมันจะมีให้สั่งอุปกรณ์ตอนสมัคร แล้วค่าอุปกรณ์ก็จะมาเก็บผ่านกระเป๋าเครดิตในแอปGrab driverอัตโนมัติ ซึ่งผมเติมเงินเข้ากระเป๋าเครดิตแล้ว แล้วเงินก็เข้าแล้ว แต่ในแอปก็ยังขึ้นเตือนว่า"กรุณาเติมเงินเพื่อชำระค่าอุปกรณ์และค่าลงทะเบียน" ซึ่งที่ผมต้องชำระมัน675บาท แต่ผมเติมไป700บาท มันเป็นเพราะอะไรครับ รึว่ามันจะมีค่าจัดส่งด้วยแล้วผมเติมไปไม่พอค่าจัดส่งทางแอปเลยยังไม่หักค่าอุปกรณ์ใช่มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่