หาเพื่อนเข้ามหาลัยด้วยค่ะ แถวชลบุรี

สวัสดีค่ะ เราอายุ16ปีอยู่ม.5 จะขึ้นม.6แน้วว
เราอยากหาเพื่อนที่คุยกันได้แบบจริงใจ แบบเปิดใจให้กันเลยอ่ะค่ะ แล้วก็คนที่มีแพลนจะเรียนต่อที่ชลบุรีด้วย เราอยากมีเพื่อนเข้ามหาลัยพร้อมกัน เวลาอ่านหนังสือก่อนสอบก็มาติวด้วยกัน ถ้าเป็นคนที่ช่วงนี้เหงาๆไม่มีเพื่อนคุยติดต่อเรามาหลังไมค์ก็ได้ค่า เราอยากได้เพื่อนที่จริงใจสักคน🥺💕
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่