ควรทำยังไงดี🥲🥲🥲 ยังมีโอกาสอยู่ไหม?

แฟนเราเป็นคนหน้าตาดีค่ะ แต่ไม่มั่นใจในตัวเอง เรากับน้องสาวเลยบอกว่า เขาแต่งรูปมากเกินไป เอาจริงๆมันก็ไม่ได้แย่อะไรหรอกนะคะ  แต่อยากให้เขาไม่แต่งรูปเท่านั้นเองค่ะ เพราะยังไงก็หน้าตาดีอยู่แล้ว เคยบอกตรงๆก็แล้วค่ะ แต่ก็ไม่ได้ผลคิดว่าเผื่อวิธีนี้ใช้ได้ผล แต่ตรงกันข้ามเขาบอกเลิกเราเพราะเรื่องนี้ค่ะ🥲🥲🥲 เขาบอกว่าเป็นการบูลลี่เขา ทั้งที่เราไม่ได้มีเจตนาแบบนั้นเลย เราควรทำไงดีคะ ที่จะเพิ่มความมั่นใจให้กับเขา และทำให้เขาลืมเรื่องนี้ไป ที่สำคัญอยากให้เรากลับมาคบกันเหมือนเดิม ยังมีโอกาสอยู่ไหมคะ
🙏🙏🙏ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่