เรื่องวุ่นๆของวัยรุ่นหน้าคอม

กระทู้คำถาม
ผมมีเรื่องอยากจะถามคนมีประสบการณ์​เเบบนี้ครับคือว่า​ ผมได้เล่นเกม​ เกมหนึ่ง​ เเล้วผมได้ไปเจอ​ ผญ.คนหนึ่งในดิสคอสเเล้วคือผู้หญิงคนนี้เนี่ยน่าจะอายุ24-26​ (เดา)​ ผมอายุ​ 20-21​ เขาเรียกผมว่าพี่​ (เพราะเขาไม่รู้)​ เเล้วคือเขาเป็นคนคุยเก่งมากครับคุยดีมาก​ รู้สึก​ฮา​ รู้สึกดี​
เเบบนี้สเปคผมเลยถึงเเม้จะพึ่งเจอในดิสได้4-5วัน
เเละไม่เคยเจอหน้าด้วย​ เขามีงานทำเป็นหลัก
เป็นเเหล่ง​ ส่วนผมเรียนจบ​ ก็มานั่งขายพวกเกี่ยวกับออนไลน์​ (เกม)​ เเต่ตอนนี้ไม่ได้ทำเเล้ว=ว่างงาน​ เเล้วผมก็ไม่มีประสบการณ์​ทำงานด้วย​ ผมเลยคิดว่าจะจีบเขาเเต่ผมคิดว่าควรถอยดีกว่าเพราะสถานะมันห่างกันเกินไป​ เเล้วประเด็นที่ผมจะถามคือ​ ผมอยากเป็นเพื่อนกับเขา​ เเต่รู้สึกอยากเป็นมากกว่านั่น​ เเต่ผมก็อยากให้เป็นเพื่อนมากกว่า​ ผมควรทำไงดีครับเพราะกลัวเล่นเกมด้วยกันบ่อยๆเเล้ว​ ความรู้สึกผมมันจะเลยเถิดไปใหญ่​ เเล้วผมก็อยากเล่นกับเขาด้วยเพราะมันรู้สึกสนุก​ ตื่นเต้น​ ผมต้องทำไงครับใครมีประสบการณ์​เเบบนี้บ้าง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่