ยกเลิกข้อความ my cat

กระทู้คำถาม
ทำไมยกเลิกข้อความไม่ได้อ่ะครับ ไม่เหมือนเครือข่ายอื่น ทำไมเราต้องบอกเบอร์ที่ส่งข้อความมา ทางค่ายเค้าไม่ยกเลิกให้เราเอง (ถ้ามี100เบอร์ เราต้องบอก100งี้หรอ?)  ถ้าเป็น3ค่ายนั่น ให้เราเลือกว่า จะยกเลิกข้อความแบบไหน?!!
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณสมาชิกหมายเลข 2748597
ขออภัยคุณลูกค้าเป็นอย่างสูงนะครับ
แอดมินขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมทางหลังไมค์นะครับ
ทางทีมงานดำเนินการตรวจสอบแก้ไขปัญหาดังกล่าวให้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่