ถ้าเราคิดถึงใครคนนึงมากๆ เราสามารถสื่อพลังงานใจส่งไปให้เขารับรู้ได้ไหมคะ?

เราเชื่อในเรื่องกฎแรงดึงดูดนะคะ และตอนนี้คือเราคิดถึงคนๆนึงมากๆ เป็นคนที่เราผูกพันธ์เคยคบนานอยู่ค่ะและแยกย้ายกันไปได้จะสองปีแล้ว เราจึงอยากรู้ว่าจะมีวิธีหรืออะไรที่จะสื่อพลังงานความคิดถึงจากใจไปให้คนนั้นรับรู้ได้ไหมคะ ทุกวันนีได้แต่มองรูปเขาที่เขาเคยส่งให้ในโทรศัพท์ค่ะ คิดถึงเขามาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่