ช่วยด้วยช่วยตอบหน่อยคืออยากถามว่า ถ้าฝันว่าเรามีน้องสาว แล้วแม่ก็ฝันว่าแม่ท้อง ? คือหมายความว่าอะไร

ถามหัวข้อเลยค่ะ นี่เป็นกะทู้แรกที่ตั้งค่ะ คือเมื่อคืนอะคะฝันว่าแม่กำลังตั้งท้องแล้วก็คลอดลูกออกมาเป็นผู้หญิง(ในฝันก็รู้สึกตกใจนะคะที่แม่ตั้งครรภ์เพราะแม่อายุเกือบ60แล้ว) แล้วคือในฝันอะเราเป็นคนพาน้องกลับบ้านพากลับรถตู้แล้วในรถตู้นั้นดูหลอนๆมากค่ะ เราก็อุ้มเด็กมานั่งที่นั่งท้ายสุดเลยค่ะ จากนั้นก็ตื่นขึ้นประมาณตี4เพราะแมวปลุกจากนั้นเรานอนต่อ(ตอนนั้นอยากกลับเข้าฝันเดิมมากค่ะอยากรู้ว่าเรื่องราวเป็นอย่างไรต่อ) นอนไปก็สมพรปากเลยค่ะเข้าฝันที่เห็นเด็กคนนั้น(น้องสาวในฝัน)ยังอยู่ แล้วภาพก็ตัดมาตอนที่เด็กคนนั้นโตมาอยู่ ป.1 เห็นเหมือนเขาเรียนอยู่แล้วเขาก็ยกมือถามครูว่า ครูคะหนูเข้าม.1 เลยได้ไหมหนูเก่งแล้ว..... แล้วตื่นมา10โมงเช้าละ............คือไม่ได้พีคตรงฝันแบบนั้นแต่พีคตรงที่แม่ก็ฝันว่าตัวเองอ่ะ คืองงมาก......
คืออะไร ฝันแบบนี้หมายถึงอะไรหรอคะหมายความว่าแม่จะท้องหรือ แต่แม่ท้องไม่ได้แล้วนะแม่ทำหมันแล้ว หรือ ว่าเรากำลังจะมีลูกไม่นะชั้นอายุแค่15ปีชั้นยังเรียนอยู่ และยังไม่มีแฟนคือแบบนำมาคิดละนอนไม่หลับเลยใครก็ได้ช่วยด้วยบอกบุญหน่อยยยยยยยยยยยยยย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่