ฝันว่าท้องจะท้องจริงไหมคะ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือเรามีแฟนแต่ไม่เคยมีเพศสัมพันธ์กับแฟน และตอนนี้เรากับแฟนก็อยู่ไกลกันไม่ได้เจอกันจะ2เดือนแล้ว ปกติแล้วประจำเดือนเราจะมาตรงปกติทุกเดือน แต่เดือนนี้ประจำเดือนเราช้าไป4วันแล้ว ที่สำคัญเราฝันว่าเราท้อง3คืนติดกัน มีคืนหนึ่งฝันว่าผ่าท้องคลอดด้วย แต่จำไม่ได้ว่าได้จับตัวเด็กที่คลอดหรือเห็นเด็กที่คลอดมั้ย คือมันหมายความว่ายังไง เราจะท้องจริงไหม แต่เราไม่เคยมีเพศสัมพันธ์กับแฟน ใครพอจะให้คำตอบได้บ้างคะ กังวลมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่