ยังมีโอกาสท้องไหม?

กระทู้คำถาม
คือว่าเรามีเพศสัมพันธ์กับแฟนวันที่19สิงหาคมค่ะประจำเดือนเรามาวันที่11-16สิงหาคมค่ะตอนเรามีอะไรกันไม่ได้ป้องกันไม่ได้สอดใส่แต่แค่เป็นการเสียดสีภายนอกไม่มีการหลั่งน้ำอสุจิมีเพียงน้ำหล่อลื่นเปียกกางเกงเท่านั้นแฟนเราไม่ได้ใส่กางเกงอะไรทั้งสิ้นแต่เราใส่กางเกง2ชั้นต่อจากวันนั้นเราก็มีการเสียดสีภายนอกวันที่2กันยายนอีกครั้งแต่ครั้งนี้ไม่มีการหลั่งน้ำอสุจิไม่มีน้ำหล่อลื่นเปียกกางเกงและแฟนเราไม่ได้ใส่กางเกงเหมือนเดิมวันที่3กันยายนช่วงบ่ายพบมูกสีใสๆสีน้ำตาลออกมาไม่มีอาการปวดท้องร่วมด้วยแม้แต่อย่างใดต่อมาวันที่13กันยายนประจำเดือนเรามาจนถึงวันที่18ละเรามีโอกาสท้องไหมคะ

*คำถาม*
1.มูกใสๆสีน้ำตาลคืออะไร
2.ประจำเดือนมาแล้วยังมีโอกาสท้องไหมทั้งๆที่เป็นการเสียดสีภายนอกไม่มีการหลั่งน้ำอสุจิแม้แต่อย่างใดไม่มีการสอดใส่ภายใน

#ที่ถามเพราะว่าอยากจะสบายใจได้อะค่ะว่าไม่ท้อง
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่