โดยโกงออนไลน์ โอนเงินเข้าธนาคารไทยพาณิชย์

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเราโดนโกงโอนเงินไปแล้วแม่ค้าหายกริบ ไม่มีเลขพัสดุ เราโอนเงินจากบัญชีกสิกรค่ะ บัญชีปลายทางเป็นบัญชีไทยพาณิชย์ พอจะมีวิธีเอาเงินคืนได้มั้ยคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณ สมาชิกหมายเลข 6382031 เบื้องต้นแนะนำท่านติดต่อธนาคารเจ้าของบัญชี เพื่อแจ้งปัญหาดังกล่าวค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่