ตั้งแต่ดูอนิเมะมาชอบ OP ED ไหนที่สุด

ไม่รู้ว่ามีคนชอบฟังOP ED เยอะรึป่าวนะคะ แต่เราชอบมาก เพลงเปิดเป็นส่วนนึงที่ทำให้เราตัดสินใจดูเรื่องๆนั้นเลย บางทีก็ฟังแต่เพลงประกอบแต่ไม่ได้ดูเมะก็มี555 ( อาทิ black cover / gintama )

ของเราที่ชอบที่สุดยกให้ BLEACH op 12

เป็นเรื่องที่เราชอบมากเรื่องนึง ในเพลงเป็นภาคที่เราว่าสนุกที่สุดและเป็นภาคสุดท้ายที่ดู มีตัวละครที่ชอบที่สุดอยู่ในเพลง(อุลคิโอร่า) มีฉากที่ชอบมากที่สุด เพลงดี ภาพสวย เพลงนานมากแล้ว ยังฟังเรื่อยๆเลย

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เลยยกให้เป็นOP ที่เราชอบที่สุดค่ะ

ส่วนเพลงปิดยังคิดไม่ออก5555

ใครชอบเพลงไหนแนะนำกันได้นะคะ เราหาฟังเพิ่มอยู่ ตอนนี้ฟังแต่เพลงเก่าๆ

อันนี้แถมค่ะ

ผลโหวตเพลงประกอบครั้งแรกของอนิเทรด  เพลงของสไลม์ที่คุณMindaRynร้องอยู่อันดับสูงมากเลย (ส่วนตัวยังไม่ได้ฟังแต่ดีใจที่ได้อันดับดี)

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่