วีรกรรมความป่วน ความแสบ

ความป่วนของเรานั้น มีไม่สิ้นสุด ไม่ป่วนก็ไม่ใช่ลิงน้อยสิเจ้าคะ จริงไหม

เรื่องแรก
ย้อนไปเมื่อสมัย น่าจะยี่สิบปีได้ล่ะมั้ง ตอนนั้นเพิ่งจะสิบห้าได้ เพิ่งหัดเล่นเนตใหม่ๆ

ได้เข้าไปเล่นที่เว้บๆหนึ่ง มีห้องแชท ให้คนเข้าไปคุยกัน มีแอบกิ๊ก คนเจ้าชู้ คนโสดและอีกหลายๆห้อง ฉันเองก็เป็นหนึ่งในนั้น

ได้รู้จักพี่ๆน้องๆหลายคน แรกๆก็เข้าไปเล่น ไปแอบอ่านเขาคุยกัน  แล้วก็เริ่มเล่น เริ่มคุยกับพี่ๆ ก็เริ่มมีหนุ่มๆมาวุ่นวาย ก็เลยเลิกเล่นไป  

อยู่มาวันหนึ่ง  ด้วยความที่คิดถึงพี่ๆที่เคยคุย เลยเข้าไปใหม่  เข้าไปแบบธรรมดาก็ไม่ใช่ลิงดื้อแสนป่วน แสนแสบสิคะ สมชื่อฉายาที่พวกพี่ๆเขาตั้งให้เลยแหละเป็นน้องเล็กของกลุ่มที่ตามพี่ๆไม่ค่อยจะทัน  ออกแนว ซื่อๆ ซื่อบื้อ 

วันนั้นเราเข้าไปแบบ ปลอมตัวเป็นผู้ชาย หนุ่มน้อยหน้ามลคนชื่อแดน ไปคุยกับพี่สาวที่สนิทคนนึง ซึ่งพี่แกรู้อยู่แล้วว่าเป็นเรา ไปหาเรื่องป่วนประสาทเจ้แกเล่น ไปแอบดูว่าเจ้แกมีหนุ่มจีบไหม ถ้ามีจะได้ป่วน555

แล้วทีนี้ แหละครับ เกิดเรื่องอะไรรู้ไหมครับ

เพราะห้องที่เจ้แกไปเล่นอ่ะ มันเป็นห้องเกย์  555

ไอเราก็เข้าไปไม่ได้ดูอะไรเลย เห็นชื่อเจ้แกออนอยู่ ก็กดเข้าไปเลย

ก็ เข้าไปทักทายสวัสดีครับผม ชื่อแดนนะครับ เป็นน้องชายเจ้ ก็คุยกับพี่ๆเขาไป พี่เขาคุยน่ารัก สุภาพ ไม่มีลามกเลย

คุยอยู่ได้หลายวันเหมือนกัน ปลอมตัวเนียนมากกก 

คุยไป คุยมา สักพักน่าจะสิงอาทิตย์ได้  เจ้แกก็ทักมาบอกว่า

พี่หนึ่งอยากรู้จักน้องแดนว่ะ พี่หนึ่งบอกว่า เด็กอะไรน่ารักจริงๆ เจ้แกพูดไปหัวเราะไป เจ้แกบอกว่า สงสารเด็กตาดำๆจะโดนเกย์หนุ่มรูปงามตามจีบ เลยบอกว่า เป็นกิ๊กแกเอง

จนถึงทุกวันนี้ ก็ไม่รู้ว่า พี่แกรู้หรือยังว่า น้องแดนของแกอ่ะ เป็นผู้หญิง

ขอโทษนะค่ะ พี่หนึ่ง  หนูไม่ได้ตั้งใจอ่ะ  

เรื่องที่สอง

เมื่อมีครั้งแรกแล้ว ก็ต้องมีครั้งที่สองใช่ไหมคะ

เรื่องนี้เกิดขึ้นจาก การที่คุยกับน้องคนนึงในเฟชบุ้คมันเกิดเดือนเดียวกับเราแถมนิสัยยีงเหมือนกันมาก มันชอบมาแกล้งเรา งอนเราดีนัก

ด้วยความหมั่นไส้ 
เราก็เลยแกล้งเป็นกะเทยตัวใหญ่ๆ ชื่อเอกกี้ไปคุยกับมัน 

เจอมันที่ไหน ก็ป่วนมันที่นั่น เรียกมันว่าที่รักบ้าง หยอดคำหวานใส่มันบ้าง แกล้งไปก็เขินไป แต่ความอยากแกล้งมีมากกว่า 555

แกล้งอยู่3วัน ทนไม่ไหว สงสารก็สงสาร ขำก็ขำ  เลยสารภาพ
โดนมันงอนไปตามระเบียบ เลยขู่มันว่า

แกงอนชั้นทำไมนักหนาหาอาตี๋ ชั้นไม่ใช่แฟนแก แกไม่ต้องมางอน อยากงอน งอนไป  แกไม่ใช่แฟนไ ชั้นไม่ง้อเว้ย  แฟนชั้น ชั้นยังไม่ง้อเลย( เพราะไม่มีให้ง้อ 5555)

นี่แหละค่ะ วีรกรรมความป่วนส่วนหนึ่ง แล้วเพื่อนๆล่ะคะ มีวีรกรรมอะไรบ้าง
จบ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่