สถิติ หนุ่มตี๋สติแตก vs หนุ่มกาตาร์

สาวลืมตั้งกระทู้ขอรายงานตัวค่ะ 
วันนี้ทั้งน้องทั้งผัวพากันสติแตกไปจนเกือบแพ้ แต่ถือว่าดีกว่าเมื่อก่อน ถ้าเมื่อก่อนโดนนำ 2-1 นี่จบ 3-1 แน่ แต่ด้วยอานิสงส์จากการด่าของติ่งหนุ่มตี๋ก็กลับมาได้อย่างปาฏิหาริย์ สงสัยนัดหน้าต้องด่าให้หนักกว่าเดิม (จริงๆ ไม่ชอบเลยค่ะเวลาต้องด่าผู้ชาย เพราะรู้สึกไม่ดีเลย) น้อง จจอ Top score 26 คะแนน แต่บอลแรกแอบแหก ต้องมาฝึกส่วนตัวกับพี่หนิงค่ะ รับรองปังแน่ ตามมาด้วยกัปตันทีม อดีตของดั้น 23 คะแนน MB ทั้งสองก็ปังมาก น้องหยวนไท่แอบกริบแต่เข้าใจได้ค่ะ อาจล้าจากเมื่อวาน แถมเจอบล็อกใหญ่อีก พี่หนิงให้อภัยค่ะ สุดท้ายไม่มีอะไรมาก หยูเหยาเฉินหล่อมาก หล่อทุกอิริยาบท คะแนนเต็ม 10 วันนี้ให้ 11 ค่ะ ว้ายยยยยย นัดหน้าเจออิหร่านไม่กลัวค่ะ ถ้ามีสติทุบได้แน่นอนค่ะ ทัวร์นี้จีนมีทีเด็ดเพิ่มมาคือลูกเสิร์ฟ แต่ต้องเพิ่มความเสถียรนะคะ แล้วพรุ่งนี้เจอกันหกโมงเย็นค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่