ส่งด่วนเคอรี่รอมา7วันเเล้วจ้าาา อยากร้องเรียนมากๆ

ไม่คิดว่าจะมาเจอกับตัว สั่งคีย์บอร์ดกับทางร้านนึงไป เค้าส่งให้อีกวันพอขอเลขพัสดุเช็คพัสดุขึ้นว่าของพึ่ฃรับเข้าเคอรี่ นี้ก็รอไปอีก2วันเช็คดูสถานะขึ้นเหมือนเดิมเลยนี้เลยทักหาคนขายเค้าเช็คให้นู้นนั้นสรุป ของค้างอยู่ที่เคอรี่ยังไม่ไปไหน ร้านก็พยายามตามให้ เค้าบอกปรับเปลี่ยนอะไรไม่ได้อยู่ที่คนส่ง นี้ก็เลยโอเคค่ะไม่เป็นไร เค้าเลยรับผิดชอบด้วยการส่งใหม่ให้ เราก็โอเคค่ะ พอมาเมื่อวานเค้าว่งเลขพัสดุให้ใหม่ เค้าบอกส่งเเล้วเลขอัพเดตเย็นๆเราเข้าไปดูอีกทีขึ้นเหมือนเดิมดป๊ะเลย ไม่อัพเดตอะไร เหมือนยังอยู่ที่เดิมไม่ยอมส่งสักที คือเราจ่ายเงินค่าส่งเพื่อความรวดเร็ว ไม่ใช่มารอหลายๆวันเเบบนี้คือไม่เข้าใจเลยจริงๆค่ะ ร้านก็เช็คเลขให้อีกรอบบอกทางเคอรี่บอกว่า พึ่งรับเข้าระบบ นี้เข้าใจได้นะคะว่าช่วงนี้มันช้ากน่อย เเต่มันไม่น่าจะนานขนาดนี้เพราะบางทีที่สั่งไปมาก่อนอันนี้อีก  อยากจะร้องเรียนมากเเต่พอมาอ่านตามกะทู้ดูคนร้องเรียนไปเยอะเเล้วเเต่ยังเหมือนเดิม ไม่รู้จะทำยังไงเลย🥲

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่