ทำไม พนง.ส่งอาหาร เวลาทำผิดแล้วถูกจับชอบอ้างคนทำงานครับ?

ตามหัวข้อเลยนะครับ
คือผมก็รอไฟแดงแต่เจอ พนง. ขี่รถย้อนศรแล้วก็คุณตำรวจก็เรียกละให้จ่ายค่าปรับ
แต่ พนง. ก็โมโหแล้วก็อ้างว่าผมทำงานทำมาหากิน แบบนี้มันได้เหรอ 5555+
ผมว่ามันสมควรแล้วนะเพราะผมเจอแบบนี่เยอะมากย้อนศรเป็นประจำเล่นมือถือตอนขี่รถ
พวกคุณคิดว่ายังไงครับ แล้วอ้างว่าผมทำงานคิดว่าได้ไหม? มาคุยๆกันนะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่