ถ้าจะเลือกซื้อเสื้อผ้ามือสองออนไลน์ จะเลือกจากอะไรดูจากไหนบ้างคะ ขอคำแนะนำค่ะจะเปิดขายออนไลน์ค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีมีหน้าร้านแต่อยากเปิดขายออนไลน์ ตอนนี้อยากลงในทวิตเตอร์กับไอจีแต่ยังไม่รู้จะเริ่มยังไง ทำให้มีคนตาม เลยอยากสอบถามความเห็นของทุกคนที่ชอบเสื้อผ้าออนไลน์ที่คัดเกรด ว่าจะตัดสินใจซื้อจากอะไรหรือว่าร้านแนวไหนที่ทำให้มั่นใจอยากแวะเข้ามาดูคะ ขอบคุณมากๆค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่