พ่อแม่ทะเลาะทุกวันทำไงดีคะ

คือพ่อกับแม่เราเนี่ย ทะเลาะกันทุกวัน พ่อเราเป็นคนติดมือถือ ไม่สนใจลูกกับครอบครัว พอแม่เข้าไปพูดคุยเหมือนแบบว่า เขาไปพูดหยอกๆอ่ะค่ะ แต่พ่อดูจริงจัง พูดกับครอบครัวไม่ดี พูดคำหยาบ ขึ้นเสียงใส่ พอพูดกับญาติพี่น้องไม่กล้าพูดไม่กล้าทำ
แม่เราแค่พูดหยอกๆ แต่กลับทะเลาะกันเฉยเลยค่ะ
ควรทำยังไงดีคะ คือเรารู้สึกเครียด เวลาพ่อแม่ทะเลาะกัน
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่