สอบถามเรื่องการให้คะแนนบน Marketplace บน facebook หน่อยครับ

สอบถามเรื่องการให้คะแนนบน Marketplace บน facebook หน่อยครับ
ทำไมคะแนนผมมันยังอยู่แค่ที่ 5 ดาวหรอครับ เท่าที่จำได้ ตอนได้5คะแนนมา หลังจากนั้นขายสินค้าไปมากมายกว่า 10ๆ ชิ้นแล้ว
ลูกค้าก็ต่างบอกว่าให้คะแนนแล้ว แต่คะแนนไม่เพิ่มขึ้น ตรงคุณสมบัติก็ไม่เพิ่มขึ้นจากเดิมเลย
ท่านไหนทราบหรือ มีวิธีทำบ้างครับ รบกวนที
ขอบคุณครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่