ประเทศที่มีระเบิดนิวเคลียร์อย่างปากีสถานนี่ถือว่าเค้าพัฒนาบ้านเมืองเค้าเจริญกว่าเรามั้ยถึงขนาดมีนิวเคลียร์ได้

กระทู้คำถาม
ประเทศปากีสถานเป็น1ในไม่กี่ประเทศบนโลกที่มีระเบิดนิวเคลียร์ไว้ครอบครองแล้วโดยรวมแล้วบ้านเมือง เศรษฐกิจ นวัตกรรมองค์ความรู้พวกนี้เค้ามีมากว่าเรามั้ยครับเค้าดจริญกว่าเรามั้ยถึงขนาดสร้างระเบิดนิวเคลียร์ได้คนคงต้องเก่งมีองค์ความรู้ในระดับนึงเลยละ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่