ซื้อ ipad ในโปร back to school ของ apple โดนตัดเงินเต็มทั้ง ipad และ airpod

กระทู้คำถาม
เราสั้งซื้อ ipad ราคานักศึกษาค่ะ ราคาที่ต้องจ่ายคือ
ipad 34,700
airpods 5,684 (อันนี้ฟรี)
ปากกา 4,190
รวมแล้วต้องจ่าย 38,890
ตอนนี้ ipad กับ airpods ขึ้นสถานะว่าจัดส่งแล้วพร้อมกัน ละเราโดนตัดบัตรค่า ipad 34,000 และ airpods 5,684 พร้อมกันทั้งที่ airpods ได้ฟรี เขาจะเอาค่า airpods ไปหักกับค่าปากกาใช่ไหมคะ ถ้าหักแล้วเงินค่าส่วนต่างจะได้คืนแน่ๆไหมคะ (ปากกายังไม่ส่งค่ะ)

ไล่อ่านกท.อื่นๆเห็นแค่ว่า airpods จัดส่งก่อนละหักเงินเต็มจำนวน แล้วส่ง ipad ทีหลังละหักเงินเพิ่มให้ได้ค่า ipad ไม่ก็ส่งสินค้าอื่นๆก่อนพร้อมหักเงินเต็มจำนวน พอจัดส่ง ipad ก็ได้เงินส่วนต่างคืน

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่