สอบถามค่ะ เรื่องวีซ่า uk มีโอกาสผ่านไหม

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอรบกวนสอบถามทุกๆท่านหน่อยนะคะ 
ถ้าหากต้องการไปเรียน ภาษา ที่อังกฤษแต่สปอนเซอร์ ทางคุณพ่อและคุณแม่เกษียณแล้วค่ะ (ก่อนหน้านี้ทำรัฐวิสาหกิจ)
เลยอยากจะสอบถามเรื่องวีซ่าที่จะขอไปเรียน ภาษา 7-11 เดือน มีโอกาสผ่านบ้างไหมค่ะ อมยิ้ม42

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากๆเลยนะคะ แอบเครียดๆค่ะใครพอจะมีคำแนะนำบอกหนูได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่