คุยกับผู้หญิงคนนึงได้สักพักอยู่ก็หายไป3-4เดือน แล้วทักอีกทีมาทวงจะเอา iphone ที่เคยสัญญาไว้

ครับตามหัวเรื่องเลยครับ เรื่องมีอยู่ว่าผมกลับมาคุยกันกับแฟนเก่าผมครับคุยกันมาสักพักแล้ว ผมเป็นคนใจดี ตอนคบกันก็ยอมเค้ามาตลอด ตามใจแฟนเลยครับ ตอนคุยกันเขาขอ iphone ตัวใหม่ล่าสุดครับ ผมตอบตกลงกับเขาไปว่าโอเคเดี๋ยวรอ iphone มันออกเมื่อไหร่ผมจะซื้อให้เขา แต่ระหว่างที่คุยกันนี่สิเค้าชอบหายครับหายไปนานที่สุดคือ4วันได้ครับ ผมก็ทักไปตาม ไปถามนะครับว่าเป็นอะไรหายไปไหน อะไรยังไง อยู่ดีๆก็หายไปเลยไม่บอกไม่กล่าวผมสักคำ บางทีถ้าอย่างหายไปไม่นานคือ 5-6 ชั่วโมง มาตอบผมทีครับ บางทีเขาบอกผมว่า เหนื่อยบ้าง นอนบ้าง งานยุ่งบ้างละ เลยไม่ว่างมาตอบ แต่ผมเห็นเขา ออนเฟส นู้นนี่นั้น แต่เขาไม่ตอบผม แล้วเวลาที่ผลวีดีโอคลอไปหาเค้าไม่ค่อยรับครับไม่รู้ว่างานยุ่งจริงๆ หรือไม่อยากคุยกะผม หรือเค้าคุยกะใครอยู่เราเคยทะเลาะกันเรื่องนี้บ่อยเรื่องเขาชอบหาย คลอไปไม่รับ เขาบอกว่าถ้าเขาอยากคลอเขาจะเป็นฝ่ายคลอไปหาผมเอง  กับคนเก่าของเขาที่พึ่งเลิกไป ผมก็ได้ข่าวมาว่า เขาเองก็คุยๆอยู่เหมือนกันครับ แต่ลึกตื้นหนาบาง คุยกันไปถึงไหนผมไม่ทราบ

เขาหายไปแบบนี้บ่อยครับ บางทีผมไปตามจนทะเลาะกันเลยคือผมยอมรับนะครับว่าผมงี่เง่าด้วยส่วนนึง เลยทำใครผู้หญิงไม่อยากคุยกับผม ผมตามจนผมเหนื่อย เสียความรู้สึกด้วยที่เวลาเขาพูดกลับมาหาผม พอครั่งนี้เค้าหายไปผมเลยปล่อยครับ ผมเองก็อยากรู้เหมือนถ้าผมเงียบเขาเงียบ เขาจะคิดอะไรได้บ้างไหม จะทักหาผมหรือเปล่า สรุปหายไป4เดือนครับ ทักมาอีกทีไอเราก็หลงดีใจ ที่ไหนได้มาทวง iphone แบบนี้ยังต้องซื้อให้อยู่ไหมครับ ใจนึงก็ไม่อยากผิดสัญญาครับ เลยอยากถามความคิดเห็นของเพื่อนๆหน่อยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่