สอบถามคนที่ใช้เมาส์ไร้สายLogitechหน่อยครับ เกี่ยวกับsleep mode

ตอนนี้ใช้เมาส์ไร้สาย ของOker m681 ช่วงไม่ได้ใช้งานสักพักมันจะเข้า sleep mode  ต้องคลิกรอสองวินาทีถึงทำงานได้ ทำให้บางทีรีบๆขายของต้องรอเสียจังหวะนิดนึงไม่ราบรื่นเหมือนเคยใช้เมาส์มีสายทั่วไป แถมถ่านก้อนนึงก็ใช้ได้ไม่เกินเดือนเลยอยากสอบถามว่าของค่ายโลจิกเทค รุ่น m330 331 m170 171 มีอาการแบบนี้ไหมครับหรือรุ่นไหนก็ได้ถ้าจะเข้าsleep mode ขอแค่ขยับเมาส์ก็พร้อมใช้งานทันทีหรือไม่ต้องsleep เลยได้ยิ่งดีให้เหมือนเมาส์มีสายทั่วไป ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่