ตามหาหนังฝรั่งเรื่องนึงแต่ไม่แน่ใจว่าเป็นวายมั้ย ใครรู้บอกที

หนังฝรั่งตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ โดยจะแทนตัวพวกเค้าว่าพระเอกนายเอกละกันนะคะ เราได้ดูมาแค่ตอนสั้นๆที่พระเอกเอกเหมือนเป็นโรคจิตโดนมัดอยู่บนเตียงในรพ.มั้ง นายเอกเหมือนเป็นผู้ช่วยหมอ พอนายเอกเข้ามาในห้องพระเอกก็ลวนลามจับมือนายเอกมาชัก-วยให้ตัวเอง พอหมอเข้ามาก็ตัดอวัยวะหมอทิ้ง นายเอกหนีมาเจอเหมือนหมออีกคนพระเอกก็ฆ่าทิ้ง ละวิ้งไล่นายเอกจับตัวได้ก็ต่อยท้องอุ้มนายเอกไป นายเอกตื่นมาอีกทีอยู่ในเต็นท์พอออกมาเจอพระเอกกำลังกล่าวนำกลุ่มอะไรสักอย่าง นายเอกเลยหนีแต่พระเอกเห็นเลยตามมาแล้วเหมือนจะขืนใจนายเอกแต่ทำไปทำมานายเอกดันยอม สุดท้ายเค้าก็ได้กันค่ะ 

ปล.คือเคยดูคลิปนี้พอจะกดดาวโหลดคลิปมันเด้ง เล่ารายละเอียดได้แค่นี้ใครรู้ช่วยบอกบุญทีค่ะ🥺ขอบคุณล่วงหน้า🙏
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่