โน๊ตบุ๊คสำหรับเรียนออนไลน์

สวัสดีค่า ช่วงนี้คือเรียนออนไลน์หนักมากและใช้มือถือเครื่องเดียวไม่พอค่ะเลยอยากหาโน๊ตบุ๊คมาใช้สักเครื่อง เอาไว้เรียน ทำงาน เล่นเกมนิดหน่อย ดูหนังฟังเพลงอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ ขอที่มีกล้องด้วยค่ะ ของบไม่เกิน12,000นะคะ แรม8gbยิ่งดีค่ะ จอใหญ่ขอบบาง มีwindows กับพวก Microsoftแท้ อะไรแบบนี้อะค่ะ เยอะเกินไปมั้ยแบบนี้ พอจะมีมั้ยคะ คือหามาแล้วบางตัวตรงสเปคแต่งบไม่ถึงเลยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่