เคยใช้ซิมทรูเน็ตแบบรายเดือนแบบหักจากการเติม แต่ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว แต่ทำไมมีจดหมายเก็บค่าบริการมาที่บ้าน?

ขอสอบถามหน่อยค่ะพอดีว่าเคยใช้ซิมเน็ตทรูแบบรายเดือนแบบตัดผ่านการเติมเงินเดือนล่ะ200 ใช้ได้ไม่ถึงเดือนเราเลยเลิกใช้ถอดซิมทิ้งไป เพราะใช้เหรียญออนไลน์์ไม่ได้เพราะมันรู้สึกว่ามันช้าเลยเปลี่ยนซิม และไม่ได้ใช้แล้วตอนนี้ เคยพยายามติดต่อไปที่คอลเซ็นเตอร์แล้วแต่ติดต่อไม่ได้เพราะเป็นระบบอัตโนมัติ แล้วต้องทำยังไงคะ ผู้รู้ช่วยบอกทีค่ะ หรือเจ้าหน้าที่ทรูมูฟช่วยตอบทีค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับ คุณ สมาชิกหมายเลข 6642555

ผมขอดูแลตรวจสอบข้อมูลให้ครับ และขอทราบหมายเลขที่ใช้งาน, ชื่อ-นามสกุล และหมายเลขบัตรประชาชนผู้จดทะเบียน มาทางหลังไมค์ โดยกดที่ intelligence และส่งข้อความให้ผมได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่