ที่นั่งแถวสามของรถ7ที่นั่ง รุ่นใหนนั่งสบายที่สุด

กระทู้คำถาม
สอบถามครับ สนใจรถ innova crysta มือสองโฉม ปี17 กับ xpander สองรุ่นนี้แถวสามรุ่นไหนนั่งสบายกว่ากันครับ ออกทริปใช้เที่ยวกัน6คน      เน้นที่เล้กรูม กับเฮ้ดรูม ผมสูง180 เซน หนัก80 กก.   รถใช้ออกต่างจังหวัด นั่งประมาณ4-6 ชม.แล้วถ้าไม่ใช่สองรุ่นนี้ มีรุ่นไหนแนะนำมั้ยครับ เน้นแถวสามนั่งสบาย กว้าง
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่