ก้นลายทำยังไงดีค่ะ

สวัสดีค่ะพี่ๆคนไหนพอจะเเนะนำได้วิธีดูเเลก้นได้บ้างไหมค่ะ หนูเป็นคนที่ผื่นขึ้น สิวขึ้นที่ก้นง่ายมากเข้าห้องนํ้าก็ซับให้เเห้งทุกรอบ เวลามีปจด.ก็เปลี่ยนผ้าอนม.วันล่ะ2-3เเผ่น หลังๆนี้หันมาใช้เเบบสอดเพราะคิดว่าน่าจะดีขึ้นเเต่ยังเป็นเหมือนเดิม ตอนนี้ก้นดำก้นลายจากรอยสิวหนักมากเลยค่ะไม่มีความมั่นใจเลยสักนิด  พี่คนไหนพอจะเเนะนำหนูได้บ้างไหมค่ะ;-; ขอบคุณค่ะ
อยากจะบอกว่าหนูเป็นคนค่อนข้างอ้วนค่ะสูง154/60 เกี่ยวกันไหมค่ะ?
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่