แบบนี้เรียกท้องไหมคะ??

กระทู้คำถาม
เราประจำเดือนไม่มาเลยไปซื้อที่ตรวจมาตรวจตอนตื่นนอนตอนเช้า แต่ผลมันขึ้นว่าสองขีดแบบจางๆทั้งสองวัน  เราไม่รู้ว่ามันเป็นเพราะยังท้องอ่อนๆหรือเปล่าเลยไม่ขึ้นชัด   เลยตัดสินใจไปตรวจโรงพยาบาล พยาบาลก็บอกก่อนทำอยู่นะว่าไม่รู้ว่าจะมองเห็นไหมเพราะแค่ไม่กี่อาทิตย์เอง เราก็ตัดสินใจตรวจเหมือนเดิม แต่ผลออกมาก็ไม่เจอ พอกลับถึงห้องประจำเดือนเราก็มา แต่เมื่อเช้าตอนตื่นเราตรวจที่ตรวจที่ซื้อมาก็ยังขึ้นสองขีดจางๆอยู่เลย  แบบนี้เรียกท้องหรือไม่ท้องคะ ใครมีประสบการณ์การช่วยหน่อยนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่