🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.678 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันศุกร์ค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ เราว่าสนุก มันส์ใช้ได้เลยค่ะ เท่
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง เราว่าเป็นเพลงที่สนุกดีค่ะ น่าจะฟังง่ายมากกว่าเพลงแรกด้วยมั้ง ยิ้มคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สาม มันเป็นอารมณ์ต่อเนื่องจากเพลงข้างบนแหละค่ะ สำหรับเราอ่ะนะ พระอาทิตย์
เพลงที่สี่ เราว่าเป็นเพลงที่เพราะมากค่ะ หลักๆ ชอบเสียงนักร้องแหละ ละมุนดี หัวใจ
เพลงที่ห้า นี่เราชอบบรรยากาศเพลงมากเลยค่ะ เสียดายสั้นไปหน่อย ประหลาดใจ
เพลงที่หก เป็นเพลงที่หลายคนน่าจะรู้จักกันอยู่นะคะ ดาว
เพลงที่เจ็ด เอาจริงๆ ก็ตามเพลงที่หกไปเลยค่าาา เค้าล้อเล่น
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ เราว่าเป็นเพลงที่เพราะมากเลยค่ะ เยี่ยม

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่