แฟนพันธ์ุแท้เรนเจอร์ช่วยหน่อยครับ ใครพอจำตอนหรือเรื่องได้บ้าง

คือตอนเด็กๆผมชอบดูพวกเรนเจอร์มากครับของญี่ปุ่นงี้และมี3ตอนที่ชอบ(แต่ละตอนคนละเรื่อง) ช่วยหาหน่อยครับ
1.เกี่ยวกับเรนเจอร์ที่มีหมาป่าตัวสีอะไรไม่ร็ครับตอนนี้มีผญกำลังสระหัวแต่มีเหตุต้องไปก่อนโดยไปถึงก็เจอตุ๊กตาเด็กตัวใหญ๋ๆอะครับนอนอยู่และเลี้ยงมาๆเรื่อยและเรียกเรนเจอร์ผญว่าแม่
2 เกี่ยวกับร้านราเมงอะครับคนไปกินแล้วอะไรก็ไม่รู้จำได้รางๆเจอแมงสาบบ้าง
3 เป็นเรนเจอร์ที่ชวนกันไปออกกำลังกายมั้งครับแล้วมีคนชวนกินน้ำแข็งใสแล้วใส่ยาอะไรไม่รู้ลงไปพอกินไปกลายเป็นคนละคนไปเลยเพื่อนๆเลยงง

ใครพอรู้รบกวนทีนะครับหาได้ซํกตอนยังดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่