เราลืมใบนัดฉีดวัคซีนเข็มสองค่ะ 😢

เราฉีดที่ศูนย์ฉีดวัคซีนกลางบางซื่อค่ะ แต่ลืมนำใบนัดมา เลยกังวลว่าจะฉีดได้ไหม ใช้บัตรประชาชนอย่างเดียวได้รึเปล่า

แต่พอดีเมื่อสักครู่ลองเช็คในแอปหมอพร้อม กับ แอป vaccine บางซื่อ ก็ขึ้นว่ามีวันนัดค่ะ ใช้แคปหน้านั้นเลยได้ไหมคะ

เราจองผ่านบริษัทค่ะ 😥 ไม่น่าลืมใบนัดไว้ที่บริษัทเลย WFH เลยไปเอาไม่ได้ เราไม่มีกุญแจที่ทำงานค่ะ 😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่