จีมหนุ่มคนดัง?ทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ประเด็นตามหัวข้อเลยค่ะ เราชอบคนๆนึงเขาเป็นนักกีฬาe sport ผู้ติดตาม1แสนกว่า เอาจริงๆเราชอบเขาที่นิสัยนะไม่ใช่ความดัง555 ปัจจุบันเขาแอดกลับเราด้วยค่ะ เราเคยทักไปถามเขาว่าวันนี้สตรีมมั้ย ก็คืออยากรู้จริงๆเพราะเมื่อวานเขาไม่ได้สตรีม วันนี้ก็เงียบ คืออยากดูสตรีมคุณ!!! ก็ไม่คิดว่าเขาจะตอบเลย แต่เขาก็ตอบ 555 แต่ปัจจุบันเขามีข่าวกับเน็ตไอดอลคนนึงค่ะ ซึ่งก็ยังไม่ชัดเจน เราก็เลยรอให้ข่าวมันชัดเจนก่อนถ้าเขาไม่มีใครก็ว่าตะลองจีบดู อยากถามคนอื่นๆว่ามีความคิดเห็นยังไงคะ ทำยังไงถึงจะจีบนางติด ;-; แนะนำหน่อยงับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่