แก๊งค์มือใหม่-มือเก่า DSM & KZM วันจันทร์ที่ 6 ก.ย. 2564 - วันอาทิตย์ที่ 12 ก.ย. 2564

สวัสดีตอนเช้าครับ     กาแฟ

ทานกาแฟกัน

สถานการณ์น้องโควิตที่บ้าน เริ่มหนักเลยครับ

เตียงใกล้เต็ม  เริ่มมีการพูดถึง Home Isolation แล้ว

ขนาดว่าตรวจคนเข้าออกค่อนข้างเข้ม

แต่การป่วยจากภายในจังหวัดเอง เยอะเลย     Facepalm

เฮ่อ  ไปดูน้อง ๆ กันต่อก่อนครับ
............................

ปล.  การบ้านยังไม่ได้ส่งกะทู้ทีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่