หนูแฮมเตอร์

สอบถามหนูแฮมเตอร์หน่อยค่ะพอดีพึ่งรับน้องมาเลี้ยงวันนี้วันเเรกน้องอายุเกือบๆ1เดือนแล้ว/1ตัว แล้วพอเอาน้องเข้ากรงแล้วน้องก็วิ่งวนๆๆรอบกรงทำตัวเหมือนจะออกค่ะแล้วเอาอาหารเก็บไว้ในกระพุ้งแก้มแล้วเอาไปคายทิ้งไว้น้องมีอาการผิดปกติไหมคะหรอน้องเเค่ตื่นที่ใหม่เลยกังวนนิดหน่อยค่ะ
แล้วก็อยากทราบว่าถ้าเรารับน้องจากคอกใหม่ที่อายุเยอะกว่ามาน้องจะกัดกันไหมคะคิดว่าอยากเลี้ยงเป็นเพื่ินกันเลยว่าจะรับเพิ่มค่ะ
ใส่โค้ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่