รถ suv กับ กระบะ การใช้สอยต่างกันมากแค่นไหนคะ

ตอนนี้ปวดหัวมาก กับการเลือกรถคันที่2 คันแรกsuzuki swift แฟนก็อยากเปลี่ยนรถให้ใหญ่ขึ้น เราก็แนะนำให้เอากระบะไปเลย
แฟนชอบรถตูดตัด เค้าก็มองแต่ 5ที่นั่ง 7 ที่นั่ง บางทีคิดจะไปเอารถโต้โม่งน้อยอะไรของเค้าอีก  เราเองก็พี่น้องเยอะ ไปไหนจะได้ไปด้วยกัน เอากระบะไว้ชนของได้อีก

เจอแฟนสวนมา เราไม่ได้ขนของทุกวัน ไม่ต้องดฝเอาใหญ่เกินก็ได้

ตอนนี้ยังตกลงกันไม่ได้ ใจนึงก็เล็กใจนึงก็ใหญ่ มีคำพูดหรือตัวเลือกแนะนำเพอ่มเติมทีนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่