รัก ผญ คนหนึ่งแต่เป็นได้แค่ที่ระบาย

ผมคุยกับ ผญ คนหนึ่งในระหว่างนั้นเธอมีแฟนอยู่แล้ว แต่ผมคุยก็เพราะสนุกๆแอบชอบบ้างแต่ก็รู้เขามีแฟนแล้วเลยไม่สนใจอะไร 
จนเขาทะเลาะกันเลิกกันไป 2 วัน ผญ ก็มาคุยทุกปัญหาให้ผมฟังจนเธอรู้สึกดีขึ้นเพราะผมทกุอย่าง และผมก็บอกเธอว่าผมชอบเธอ แต่ ผช คนเป็นแฟนเขาไม่มาอธิบายไม่ทำให้เธอรู้สึกดีขึ้นเลยเป็นเวลา 2 วัน จนเธอดีขึ้นเพราะผม แต่เธอก็กลับไปหาเขาเหมือนเดิมทั้งๆที่ ผช คนนั้นว่าเธอไม่ดีทะเลาะตลอด ผมต้องทำไงดีครับ รู้สึกเหมือนโดนลอก​ ทุกครั้งที่ทะเลาะเธอจะมาหาผม​ แต่ดีขึ้นเธอกลับไปตลอด​ ควรหยุดหรือรับฟังต่อไปครับ​ มีโอกาสไหมที่จะได้รักจากเธอบ้าง​
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่