สอบถามระยะเวลาการยกเลิกคำสั่งซื้อ apple store ค่ะ

พอดีเราสั่ง ipad มาตอนเช้าโดยใช้ตัดจากบัตรเครดิตของ UOB แล้วไปดูใหม่เพิ่งรู้ว่าตัวเองสั่งผิดเลยกดยกเลิกตอนเย็น ทีนี้ก็มีเมลเข้ามาว่า ยกเลิกรายการสั่งซื้อของคุณแล้ว เรากำลังดำเนินการคืนเงินให้คุณ สำหรับการชำระเงินด้วยบัตรเครดิตเราจะติดต่อธนาคารภายใน 2 วันทำการเพื่อขอให้มีการยกเลิกการกันวงเงิน ตอนครบสองวันเราก็โทรไปเช็คกับทางธนาคารแล้ว แต่ธนาคารบอกว่ายังไม่ได้รับเรื่องยกเลิกเลย แต่ตอนนี้เรารอมาอาทิตย์นึงแล้ว ยังไม่เห็นมีแจ้งเตือนอะไรเข้ามาเลย อยากสอบถามเราต้องรออีกกี่วันเหรอคะ แล้วเขาจะมีแจ้งเตือนอะไรเข้ามาอีกไหม ใครรู้ช่วยตอบเราทีนะคะ y__y

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่