แนะนำ Sleeping mask หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราเป็นคนที่หน้ามันและรูขุมขนกว้าง มีรอยสิว ตอนนี้อยากหา sleeping mask มาใช้แต่ว่าเราค่อนข้างเลือกไม่ค่อยถูกว่าใช้ของอะไรดี ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ถ้ารอยสิวแนะนำเปน sleeping mask สีชมพู ตัว whitening drone ของ dr.pong ก้ได้มันจะช่วยเรื่องรอยสิว รอยดำ และยังช่วยให้หน้ากระจ่างใสขึ้นด้วย เอาง่ายๆ ใช้แล้วขาวขึ้นด้วย ใช้ทุกคืนได้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่