ขอคำปรึกษาด่วนค่ะ หลานชายอายุ 13 ชอบโชว์ของลับ

เกริ่นก่อนนะคะ เราเป็นเลสเบี้ยนค่ะ มีแฟนเป็น ผญ อาศัยอยู่กับน้า น้าเรามีลูกชาย 2 คน คนโตอายุ 16 เป็นกระเทย ทางบ้านรับได้ คือบ้านเราเปิดกว้างเรื่องนี้มากค่ะ เป็นอะไรรับได้หมด เรื่องมีอยู่ว่า เราและน้องๆ โตมาด้วยกัน รับรู้มาตลอดว่าน้องเป็น ทั้งคู่ แต่น้าเรารู้แค่น้องคนโต ที่เป็น เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อประมาณเดือนที่แล้ว น้องคนเล็ก อายุ 13 เริ่มแยกออกไปอยู่คนเดียวบนบ้าน (บ้าน 2 ชั้น เราและคนอื่นๆ อยู่ข้างล่าง น้องชายคนเล็กและพ่อของน้องอยู่ข้างบนบ้าน) น้องเริ่มเปลี่ยนไป เราและน้องอีกคนถามอะไร แกล้งแซวอะไร น้องก็เอาไปฟ้องแม่ของน้อง(น้าของเรา) แล้วประมาณ 2-3 วันที่ผ่านมา เราถามน้องคนเล็กตรงๆ ว่า เป็นกระเทยใช่มั้ย ทีแรกน้องไม่ยอมรับค่ะ แต่สุดท้าย น้องก็ยอมรับและว่าเรา ว่าเรายุ่งอะไรด้วย หลังจากนั้น น้องก็ชอบฟ้องแม่ของน้อง ว่าเรา แฟนเรา และพี่ชายของเขา (ลูกชายคนโตที่เป็นกระเทย) ว่ารุมแกล้งเขา ตอนนี้น้องบอกกับแม่น้องว่า น้องหูแว่ว มีคนบอกให้ฆ่าเราทิ้ง น้าเลยมาบอกเรา และว่าเราว่าให้เลิกแกล้งน้อง เราเองก็งง ว่าไปทำตอนไหน จนเมื่อวาน จับได้ ว่าน้องถ่ายรูปอวัยวะเพศตัวเอง ส่งให้คนอื่นดู มีรูปเปลือยกายหลายรูป และทักไปขอดูรูปอวัยวะเพศ จากเพื่อน ผช ในเฟสบุ๊คของเขาเอง น้ารับรู้ แต่ไม่มีการต่อว่าใดใด น้องบอกว่า น้องผิดไปแล้ว แต่พฤติกรรมที่แสดงออก มันไม่ใช่อ่ะค่ะ น้องไม่ได้มีความรู้สึกสำนึกใดใด ยังคงทำเหมือนเดิม ตอนแม่เขาเผลอ เราต้องทำยังไงดีคะ? เราไม่อยากให้มันไปไกลกว่านี้ เราเป็นห่วงน้องค่ะ กลัวจะเป็นไปมากกว่านี้ ช่วยเราด้วยนะคะ น้องมีความผิดปกติใช่มั้ยคะ น้องจะหายมั้ย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่