Nas app มีใครโดนแล้วบ้าง

กระทู้คำถาม
สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆทุกคน ก่อนอื่นอยากแชร์ประสบการณ์การเล่นหุ่นของแอพนาสแอพมาฝากนะคะ เขาเคลมว่าเล่นในประกันจะสามารถเคลมเงินได้ถ้าหากเล่นพลาดไปแลเวหกไม้หรือคือหกครั้งนะคะ แต่คือเวบเล่นหุ่นอะนะเราก็เล่นสักพักเบิกถอนได้ปกติแต่จะถูกหักห้าเปอร์เซนต์ต่อครั้งโอเคไม่เป็นไร ต่อด้วยความว่ามันไม่มีปัญหาเลยเล่นนอกประกันความเสี่ยงก็มีนะคะ พอรับได้เพราะอยากได้มากกว่า 7-9เหรียญต่อวัน อันนี้ยอมรับว่าเขาบอกว่ามันเสียงเราก็ไม่คิดว่าจะเสี่ยงแบบนี้นะคะ ดั่งนั้นได้อัดวีดีโอตอนเล่นตลอด  มันแปลกตรงที่ตอนนับถอยหลังเนี่ยแต้มเราไม่ได้เสียแต่ผลสรุปเราขาดทุนตลอดคือแบบอียังวะ
อยากโพสคลิปมากเลยนะคะ มีใครโดนบ้างช่วยแชร์ประสบการณ์หน่อยคะ มันจะไม่สเถียนช่วงสรุปยอดบ่อยขนาดนี้เลยหรือ เราขาดทุนเพราะตามยอด และสมทบยอดมากขึ้น ผลคือเราควรจะได้แต่มันหักติดลบยอดตลอด ถ้าใครจะเล่นของตัวนี้เพื่อจะเทรดเองไม่แนะนำนะคะ 
มีแอฟไหนที่เทรดเองและไม่สรุปผลจนน่าเกียดบ้างไหมคะ พอแนะนำได้ไหมเอ่ย ขอบคุณล่วงหน้าคะ มีภาพมาให้ดูด้วยนะคะเพื่อเราอธิบายไม่ดีเท่าที่ต้องการสื่อออกมานะคะ แต่ต้องแอดไลน์มานะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่