เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผ่อนโดรนจากร้าน TS Digital Official Store แอพ Thisshop

โดรนจาก Thisshop ผมได้ของมาแล้วมันลงทะเบียนไม่ได้อ่ะครับเพราะไม่มีใบเสร็จลงทะเบียน ผมซื้อตัว DJI MINI SE ใบเสร็จโดรนที่เอาไว้ลงทะเบียนผมไม่เห็นได้มาจากกล่องเลย ได้แต่ใบเสร็จสินค้าตัวโดรนกับแอพ ร้าน TS Digital Official Store ติดต่อร้านไม่ได้เลยส่งเอกสารจะลงทะเบียนโดรนก็ไม่ได้ มีใครซื้อโดรนจากร้านนี้ลงทะเบียนกันยังไงครับผมติดต่อร้านหลายรอบคุยกันทีก็กว่าจะตอบเอกสารที่ให้ส่งไปมันไม่ผ่านทาง กสทช เลยโดนตีกลับการบริการล่าช้ามากต้องการติดต่อเดินเอกสารครับจะได้เสร็จๆผมหาคอนแทคด้วยคนตอนนี้ผมลงทะเบียนยื่นไป กสทช หลายรอบแล้วก็ไม่ผ่านสักที ถ้าใครมีเบอร์หรือ ติดต่อร้าน TS Digital Official Store ได้ หรือซื้อโดรนจากร้านนี้เหมือนกันก็สามารถแนะนำการขอเอกสารกับลงทะเบียนหน่อยนะครับตอนนี้ผมไม่รู้แล้วจะต้องทำไงต่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่