ปกติผู้ชายเขาอ่อยแฟนกันไหมคะ?

คือ แฟนเรามักจะชอบอ่อยเราอ่าา
แบบส่งรูปภาพมา แบบให้เห็นถึงข้างในเสื้อ แล้วบางทีก็ส่งเป็นวีดีโอแบบอ่อยๆมาให้ คือไม่ใช่ว่าเป็นชอบ แต่ตรงกันข้าม โครตชอบเลย555 ที่แบบแฟนมาอ่อยไรงี้ บางทีก็โชว์หน้าท้องแบบแค่ดูก็อดใจไม่ไหวแล้วอะ

แบบนี้คือดีต่อหัวใจมากๆๆๆๆ
แต่คือทำไรไม่ได้ ถ้ามาอ่อยต่อหน้าเรานี่ เสร็จแน่ๆ ปกติผู้ชายคนอื่นนี่เขาอ่อยแฟนกันไหมคะ แล้วอ่อยแฟนคุณยังไง ถ้าเป็นผู้หญิงก็มาแชร์กันหน่อยว่าแฟนอ่อยคุณยังไง...
วิ่งไปซบอก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่