ติดโควิด รักษาหายแล้ว แต่โดนแฟนด่าว่า "เอาโรคเข้ามาทำวุ้นวาย"

ตามหัวข้อเลยครับ
     ช่วงต้นเดือนที่ผ่านมาผมโชคร้ายติดโควิดมา อาการก็ทั่วไป เป็นผู้ป่วยสีเขียว เข้ารักษา hospital ออกมาด้วยอากาปกติ กลับมาอยู่บ้านเพื่อกักตัวต่อ
      แต่ อยู่ๆ มีปากเสียงกับแฟนนิดหน่อย แฟน ก็พูดขึ้นมาว่า "เอาโรคมาเข้าบ้านทำวุ้นวาย เค้าต้องมากักตัว เสี่ยง ลำบาก " ผมนี้งงเลย ใครจะอยากติด ทั้งที่ดูแลตัวเองดีมากๆแล้ว #โควิด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่