สงสัย เรื่องยันต์ ทุกเที่ยงคืน จะมีใครไม่รู้ มาลงอัคระกลางหน้าผาก คืออะไรคับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า มันมีช่วงเวลาหนึ่งในชีวิต ที่ผมอยากจะบวจ แบบร้อนจะบวจให้ได้ใครห้ามก็ไม่ฟัง บวจแบบกระทันหัน ไม่ได้จัดงานอะไร ขึ่นวัดใส่ชุดขาวแล้วบวจเลย วัดอยู่บนภูเขา ทุกวันตอนเย็น เพราะอาจารย์จะทำวัด 2 ชม และต่อด้วยอิติปิโส 108 รวมๆแล้ว 3-4 ชั่วโมงต่อ รอบ ผมเคร่งคัดมาก ผมก็ปฏิบัต แบบนี้ทุกๆวัน พอสึกออกมา ทุกๆเที่ยงคืนจะมีใครก็ไม่รู้ มาเขียนยันต์ ที่กลางหน้าผากผม มาเขียนทุกๆวัน จะมาทุกเที่ยงคืน เป็นแบบนี้อาทิตย์กว่าๆ และที่สำคัญผมไม่ได้หลับ และไม่ได้อยู่ในสภาพกลึ่งหลับกึ่งตื่น ขยับตัวได้ปกติ และผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร จนกระทั่งมีคนมาทักผมว่าเห็นยันต์อยู่ที่กลางหน้าผากทั้งๆที่ผมไม่เคยบอกใครมาก่อน ผมเลยสงสัย  ว่ายันต์ ที่ว่าคือ ยันต์อะไร และผมเชื่อมากๆ เพราะมันเกิดขึ่นกับตัวผม ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่