ต้องการปิดบัญชี True wallet แต่มีเงินอยู่ในบัญชี 500 กว่าบาท แต่เบอร์ที่สมัครซิมหายนานแล้ว?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ ต้องการปิดบัญชี True wallet แต่มีเงินอยู่ในบัญชี 500 กว่าบาท แต่เบอร์ที่สมัครซิมหายนานแล้ว พอกดแชทกับเจ้าหน้าที่ขึ้นแต่ว่า ปิดบัญชีไม่รับเงินคืน ต้องทำอย่างไรบ้างคะ โทรไปก็ไม่มีคู่สายว่าง บางครั้งทักแชทไปก็ไม่มีเจ้าหน้าที่ให้บริการ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีครับท่านสมาชิกหมายเลข 6612933 เจ้าหน้าที่ขอทราบข้อมูลทางหลังไมค์เพื่อตรวจสอบรายละเอียดให้ก่อนนะครับ สามารถส่งเข้ามาทางหลังไมค์ได้โดยคลิกที่  TrueMoney Customer Care   เลือก ส่งข้อความ  จากนั้นทำการแจ้งรายละเอียดได้เลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่