เสียงจอยเกม

กระทู้คำถาม
มีใครกดจอยเกมแบบไม่มีเสียงได้บ้างมั้ยครับ คือตอนที่ผมเล่น ps2 ตอนกดจอยเกมมันจะมีเสียงอ่ะครับ แล้ว ผปค ผมก็จะด่าว่าผมประมาณแบบว่า
คนอื่นเขาเล่นกันไม่เห็นมีเสียงเลย ผมก็เลยสงสัยว่ามีใครบ้างมั้ยครับที่จะกดจอยเกมแบบไม่มีเสียง ผมลองเอาผ้าห่มมาห่มที่มือเพื่อไม่ให้มีเสียงแล้วนะครับ
(เกิดเสียงน้อยที่สุดครับ)แต่เค้าก็ยังได้ยินครับ ผมก็เลยสงสัยว่ามีใครที่กด จอยเกมแบบไม่มีเสียงได้บ้างมั้ยครับ แล้วตอนเล่นก็จะลำบากมากๆครับ
เพราะว่าไม่สามารถกดได้เต็มที่ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่