ใครที่ทำประกันกับบริษํทวิริยะ แล้วมีการขอเอกสารเพิ่มเติมมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ทำประกันที่บริษัทวิริยะ ประกันภัย  ส่งเอกสารไปในลิงค์วันที่29/7/64      พอวันที่12/8/64  บริษํทส่งข้อความมาบอกว่าเอกสารครบแล้ว  และวันที่16 บริษํทก็ส่งข้อความมาอีก ขอให้เซ้นเอกสารเพื่อขอประวัติการรักษาจาก รพ  (เราก็เซ็นไป นะคะ และก็ได้ส่งประวัติการรักษาไปให้ด้วย1ชุด(ถ่ายสำเนา)  เพราะเรามี เราขอไว้เพราะประกันอีก บริษัทที่เราทำต้องให้ส่งประวัติการรักษา)   อยากรู้ว่าหลักจากนี้อีกนานมั้ยคะ กว่าจะติดตามผลได้ เพราะโทรไปถามพนักงานก็แจ้งว่ายังตรวจสอบ  ใครเคยเจอเคสแบบเราบางคะ อยากรู้ว่าใช้เวลาตรวจสอบนานแค่ไหนค่ะ / ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่